Heim Beint á efnisyfirlit síðunnar

Anna Elísabet SævarsdóttirKennari í 4 og 5 ára deild
Anna Lena HalldórsdóttirUmsjónarkennari
Anna Margrét PálsdóttirUmsjónarkennari
Anna María DaníelsdóttirStuðningsfulltrúi
Anna Sigríður PálsdóttirLeiðbeinandi á tómstundaheimili
Arnar Gauti GrettissonStarfsmaður í 4 og 5 ára bekk
Auður GunnarsdóttirUmsjónarkennari
Ágústa Amalía SigurbjörnsdóttirUmsjónarkennari
Árni Már ÁrnasonSmíðakennari
Birna Sif BjarnadóttirDeildarstjóri
Bryndís Rut StefánsdóttirUmsjónarkennari
Dagný HallsdóttirStarfsmaður í 4 og 5 ára bekk
Dagur Snær StefánssonStarfsmaður í tómstundaheimili
Dóra ÞórisdóttirStuðningsfulltrúi
Eliza Dantes KristjanssonSkólaliði
Elín Ása ÞorsteinsdóttirUmsjónarkennari
Elísa Ösp ValgeirsdóttirUmsjónarkennari
Elísabet KristjánsdóttirSkólaliði
Emilía KristjánsdóttirDeildarstjóri í 4 og 5 ára bekk
Erna ÞorleifsdóttirUmsjónarkennari
Fanney ÓfeigsdóttirAðstoðarleikskólastjóri í 4 og 5 ára bekk
Finnur JónssonUmsjónarmaður tómstundaheimilis
Guðlaug EinarsdóttirSérkennari
Guðni Þór ÞórssonLeiðbeinandi í tómstundaheimili
Guðrún K. MarkúsdóttirForfallakennari
Guðrún KristófersdóttirSálfræðingur
Gunnar Ágúst ArnórssonHúsvörður
Halla Rósenkranz GuðmundsdóttirUmsjónarkennari
Hanna Lóa FriðjónsdóttirUmsjónarkennari
Hannes Ingi GeirssonÍþróttakennari
Harpa HjartardóttirUmsjónarkennari
Helga María GuðmundsdóttirAðstoðarskólastjóri
Helga MelsteðDeildarstjóri sérkennslu
Helga Sigríður GuðjónsdóttirHeimilisfræðikennari
Hjördís ArnarsdóttirMatráður
Hrefna ÓskarsdóttirStuðningsfulltrúi
Inga Dóra StefánsdóttirTónmenntakennari
Íris Björk BaldursdóttirUmsjónarkennari
Íris PálsdóttirStuðningsfulltrúi
Íris Rut JónsdóttirStuðningsfulltrúi
Jamie Elizabeth SchelvisStuðningsfulltrúi
Jóhanna G. ÓlafssonKennari
Jón Bjarni PéturssonÍþróttakennari
Jóna Guðrún OddsdóttirRitari
Jónína Sigrún ÓlafsdóttirLeiðbeinandi Tómstundaheimili
Katrín Anna EyvindardóttirNámsráðgjafi
Kolbrún Svala HjaltadóttirKennsluráðgjafi í tölvu- og upplýsingatækni
Kristín Ósk ÞorleifsdóttirUmsjónarkennari
Lea Björk AuðunsdóttirStuðningsfulltrúi
Linda ÞorvaldsdóttirMyndmenntakennari/jógakennari
M. Elín GuðmundsdóttirForfallakennari
Margrét Ásdís HaraldsdóttirUmsjónarkennari
Margrét Indíana GuðmundsdóttirKennari
Margrét TómasdóttirUmsjónarkennari
María AronsdóttirMatráður (í barnsfurðarleyfi)
María Hrönn ValbergGrunnskólakennari
Marta Manzanilla ManumbasSkólaliði
Mary Ann DivinagraciaStarfsmaður í 4 og 5 ára bekk
Olga G. SnorradóttirSérkennari
Ólöf Ásta GuðmundsdóttirSérkennari
Ólöf S. SigurðardóttirSkólastjóri
Petra Björg KjartansdóttirÞroskaþjálfi
Rafn EmilssonSálfræðingur
Ragna GunnarsdóttirUmsjónarkennari
Ragnhildur ÁrnadóttirStarfsmaður í 4 og 5 ára bekk
Rakel SvansdóttirUmsjónarkennari
Rogélia Helena PinheiroSkólaliði
Rósa VigfúsdóttirForfallakennari
Rut IngólfsdóttirKennari
Sara Lind GunnarsdóttirUmsjónarkennari
Sif H. BachmanUmsjónarkennari
Sigríður ÓlafsdóttirSérkennari
Sigrún GuðmundsdóttirDeildarstjóri yngra stigs
Sigrún GuðmundsdóttirSkólaliði
Sigurbjörg Helena JónasdóttirStuðningsfulltrúi/skólaliði
Sigurlaug JónsdóttirTalmeinafræðingur
Sólveig JóhannsdóttirBókavörður
Stefania Paula BizoiSkólaliði
Steinunn GeirmundsdóttirSkólaliði
Sunna Sigurveig ThorarensenStarfsmaður í 4 og 5 ára bekk
Svanhvít GuðbjartsdóttirUmsjónarkennari
Sveinbjörg SveinbjörnsdóttirUmsjónarkennari
Þóra Dögg ÓmarsdóttirDeildarstjóri 4 og 5 ára bekk (í fæðingarorlofi)
Þórdís Ylfa ÞórsdóttirStarfsmaður í 4 og 5 ára bekk
English
Hafðu samband